|

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe AN mwezi ol 2020

KATI YA

5

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha M P4NDD , S.L.P. [ ﬁ D,

ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA

Miehae 0. ¢ I PETA sLp. &F |, _EA8uGHNT

(ambaye katika Mkataba huy atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwirgine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
CHuU P :

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilayaya _ ( B ’\)‘VP\‘ -

KWA KUWA  Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
=ulamna | i Porr AN N A KU R 5 MD1 e VigHE KTk
IS0 LA uwnPAwELs |

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pameja na schanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika:

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILJ ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUND|
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania _6_;;2?2_5'0_@3?]‘1_, Fund
atafanya kazi ya Q—t@'@'l NB VIGAE kwa masharti yaliyo katika Mkataba huy.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fecha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;
(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundji;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundj;

(d) Kazi ikikamilika,kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

(f)Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe mwezi 2020
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku | Z toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

WM 298320 NP WawEkp VIGHE

(a) Kujenea na kukamilisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materials)
sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAM_LAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA
MBS N Do

(_’_/‘—]
sina_thid  Mervrnps  saini ?MEW(\J

(S

Mbele ya (Shahidi)

— Toran E’IZGS}\M(J ;Z/Mﬂ/l’gﬁ Saini: 9]193 lg_j}ll

Wadhifa: PRI Tarehe: Al !G 3 ] 201217

IMESAINIWA NA FUNDI

Mbele ya.
Jina: #IC AR I { §iFE7S Saini: M 4o

Wadhifa: FLAND ] o) ko Tarehe: 24 /b},/ o2 _

Mbele ya (Shahidi)

Jina: pﬁfﬂﬁL "G ‘ﬁ(WfML(B Saini: ﬁ"‘

Wadhifa: FUNDT  AG7F DI ) Tarepe: M/Q?j 2022
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